ราคา 4300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

LFS Property
2014-11-22 00:48:00.0
เลขที่ประกาศ: 141602
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 36 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ริทึ่ม พหลฯ – อารีย์ คอนโดสูง 53 ชั้น น่าจะสูงที่สุดเมื่อเทียบกับโครงการโดยรอบ ติดถนนพหลโยธิน การเดินทางถือว่าสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้าสถานีสะพานควายและสถานีอารีย์ เพียงไม่กี่สถานีก็ถึงอนุสาวรีย์ชัยฯ ที่เป็นศูนย์กลางการเดินทาง ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนหลายเส้นทาง รอบๆ โครงการ พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น Villa Market, La Villa, Big C, สวนจตุจักร, เซ็นทรัลลาดพร้าว ร้านอาหารขึ้นชื่อในย่านอารีย์ เช่น Sofa so good, ร้านปลาดิบ, Muse garden กลับจากทำงานสามารถแวะทานก่อนเข้าโครงการได้เลย ใกล้โรงพยาบาลทั้ง รพ.พญาไท 2, รพ.เปาโล เมโมเรียล, รพ.วิชัยยุทธ และใกล้สถานศึกษา รร.สามเสน ม.รามาธิบดี

ราคาขาย : 4.3 ล้านบาท (119,444.4 บาทต่อ ตรม.)

ขนาด : 36 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH512832235

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 08-7937-4976 ส้ม (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CjQym

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 36 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ราคาขาย : 4.3 ล้านบาท (119,444.4 บาทต่อ ตรม.)

ขนาด : 36 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH512832235

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 08-7937-4976 ส้ม (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/CjQym

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ริทึ่ม พหลฯ – อารีย์ 1 ห้องนอน 4.3 ล้านบาท

เลขที่: 141602
2014-11-22 00:48:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

ขาย 4300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ริทึ่ม พหลฯ – อารีย์ 1 ห้องนอน 4.3 ล้านบาท
ขาย 4300000.00 บาท
ขายคอนโด ไลฟ์@พหล-อารีย์ (Life @ Phahon-Ari) 30.5 ตร.ม. ห้องมุม ชั้น 1
ขาย 3050000.00 บาท
ขายห้องในคอนโด Supalai Premier Ratchada-Narathivas-Sathorn ใกล้ BRT นรา-ราม3
ขาย 5500000.00 บาท
ห้อง1Br 50.75ตร.ม The Link สุขุมวิท50 ติดBTS ทางด่วน Lotus
ขาย 3000000.00 บาท
คอนโด พญาไท พหลโยธิน 9 ติด BTS วิวสวย
ขาย 5850000.00 บาท
P09CF1605899 The Room Rama 4 1 Bed 1 Bath 46 Sqm
ขาย 7800000.00 บาท
ขายดาวน์ condo elio del ray ราคาถูก พร้อมส่วนลด
ขาย 320000.00 บาท
ขายคอนโดไลฟ์รัชดา-ห้วยขวาง
ขาย 4000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 14
เช่า 6000.00 บาท
ให้เช่า หรือขาย คอนโดบียู โชคชัย4
เช่า 6000.00 บาท
clear