ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 160000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49 | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

อรวรรณ วิมานะ
0955372547
2015-01-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 161535
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย / เช่า คอนโด via botani สุขุมวิท 49 by sansiri
โครงการ Low rise (8ชั้น) ขนาดเล็กจำนวน 137 ยูนิต
ห้องอยูชั้น 8 ทิศตะวันออก ขนาด 35.36 ตรม.( 1 ห้องนอน) วิวสระว่ายน้ำ
แต่งครบพร้อมเข้าอยู่ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
ค่าส่วนกลาง 57 บาท/ตรม. ค่าน้ำ 20 บาท/หน่วย

สถานที่ใกล้เคียง : ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อเพียง 500 เมตร รพ.สมิติเวช เอ็มโพเรียม

ขาย 5,600,000 บาท
ให้เช่าที่ราคา 28,000 บาท /เดือน

สนใจติดต่อ เก๋ 095-5372547 , 081-4435085
GR Property

บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้าน คอนโดฟรี
บริการรับจำนอง ขายฝากบ้านเดี่ยว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
บริการรับฝากขายบ้านหรู คอนโด ที่ดิน
บริการจัดหาทรัพย์เพื่อซื้อ เพื่อเช่าบ้านเดี่ยว และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
ให้คำปรึกษาทางด้านการลงทุน LOTUS 7-11 อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม สถานเสริมความงาม

คำมั่น GR Property Thailand
ขายเร็ว ราคาดี จัดสินเชื่อ แผนการตลาดยอดเยี่ยม
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49/1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
138 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เวีย โบทานิ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. 4.98 ล้านบาท - คอนโด ขาย
via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49  | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 138

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 5 แบบ

แบบ 1 Bedroom (S)
35.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom (M)
41.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom (L)
50.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
70.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
126.00 sqm.

แบบ 1 Bedroom (S)

35.00
4400000.00

แบบ 1 Bedroom (M)

41.00
5200000.00

แบบ 1 Bedroom (L)

50.00
6500000.00

แบบ 2 Bedrooms

70.00
9400000.00

แบบ 3 Bedrooms

126.00
17200000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY