ราคา 50000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 230.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 217391.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

Bangkok Condo Rentals
026931600
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169095
รายละเอียดเพิ่มเติม
BCR20362 ***Minimum 12 month contract***
For more information or to arrange a viewing please contact us on 02-6931600 or 080-6187332
More pictures available on Bangkok Condo Rentals
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนนราธิวาสราชนครินทร์
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
40 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
108 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 2 นอน ดิ อินฟินิตี้ ใกล้ BTS ช่องนนทรี - คอนโด ขาย
ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 40

จำนวนห้อง: 108

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
The Infinity 3bed - คอนโด ขาย
ขาย 50000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Collezio Sathorn | collezio sathornpipat | โคเรสซิโอ สาทรพิพัฒน์ | โคเรสซิโอ สาทร - พิพัฒน์ | collezio sathorn - pipat | Collezio Sathorn | Collezio Silom | โคเรสซิโอ สีลม - 26000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 26000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 24 (เมธีนิเวศน์) | The Crest Sukhumvit 24 - 45000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Buthong