ราคา 800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ศิริรัตน์
0816573410
2014-12-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 40222
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดเก้ากะรัตราคา 800,000 บาท ขนาด 30 ตารางเมตร ชั้น 9 มองเห็นวิวสระว่ายน้ำ อยู่ด้านหลังธนาคารกรุงศรีฯ บริเวณพัทยากลาง อยู่บริเวณกลางเมือง สามารถเดินทางไปห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลได้สะดวก ไม่ไกลจากชายหาด ติดต่อ คุณศิริรัตน์ 0816573410

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 9 กะรัต พัทยา - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด 9 กะรัต พัทยา - คอนโด ขาย

เลขที่: 40222
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ศิริรัตน์

0816573410

ขาย 800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด 9 กะรัต พัทยา - คอนโด ขาย
ขาย 800000.00 บาท
ขายด่วน!!! คอนโด CEIL เอกมัย - คอนโด ขาย
ขาย 5200000.00 บาท
คอนโดมิเนียมย่านสุขุมวิท 46
ขาย 3200000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดศุภาลัย ท่าพระ
ขาย 9900.00 บาท
คอนโดให้เช่า Siri 31 Condo for rent near BTS Phromphong 700m 1 bedroom 1 bathroom 56 sqm Price 35000 bath
ขาย 35000.00 บาท
Code C20231000160.......Thana Astra Sathorn - Chan ขายดาวน์, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้้ำ, พร้อมชุดครัวและเฟอร์นิเจอร์, ราคาพิเศษ!!
ขาย 3170000.00 บาท
ขาย คอนโดเดอะคิทท์ ติวานนท์
ขาย 50000.00 บาท
ให้เช่า ห้องสตูดิโอ LPN พระรามสี่-สาทร STUDIO FOR RENT LPN RAMA4-SATHORN