ราคา 7200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 90.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Chris Heath
0816663500
2014-10-29 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 78047
รายละเอียดเพิ่มเติม
SPSA1627 : คอนโดหรู ภายในกว้างขวางบนพื้นที่ 90ตารางเมตร 1ห้องนอนขนาดใหญ่ 2ห้องน้ำ ตั้งอยู่ในทำเลทองซึ่งเป็นที่นิยมของชาวยุโรป และญี่ปุ่น รายล้อมด้วยศูนย์การค้าชั้นนำร่วมสมัย เดินทางสะดวก

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด @ I Con III, Thonglo - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโด @ I Con III, Thonglo - คอนโด ขาย

เลขที่: 78047
2014-10-29 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 90.0 ตารางเมตร

Chris Heath

0816663500

ขาย 7200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด @ I Con III, Thonglo - คอนโด ขาย
ขาย 7200000.00 บาท
ขาย LPNVill รามคำแหง 44 ด่วน
ขาย 3990000.00 บาท
ให้เช่าห้องว่าง
เช่า 1800.00 บาท
Condo for SALE, 3 bedrooms, 3 bathrooms at Sukhumvit Casa - คอนโด ขาย
ขาย 13500000.00 บาท
ขายคอนโด The Pulse ลาดพร้าว 44
ขาย 1900000.00 บาท
ขายคอนโด High Rise - คอนโด ขาย
ขาย 8800000.00 บาท
Condo for Sale / ขายคอนโด The Alcove Thong Lor Soi 10 Sukhumvit 63 1 bed 1 bath 53.68 sqm.12 floor Unblocked View near BTS. - คอนโด ขาย
ขาย 6400000.00 บาท
ขายคอนโด Simease Ratchakru - คอนโด ขาย
ขาย 3300000.00 บาท
ให้เช่าด่วน คอนโด Regent Home 5 ratchada