ราคา 5100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 124390.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Match Property(Thailand) Co.,Ltd.
0922674426
2014-06-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 90353
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย 1ห้องนอน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย 1ห้องนอน - คอนโด ขาย

เลขที่: 90353
2014-06-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Match Property(Thailand) Co.,Ltd.

0922674426

ขาย 5100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1ห้องนอน - คอนโด ขาย
ขาย 5100000.00 บาท
Condo for sale La Cote@Thonglor soi 8, 33 sq.m. 1 Bed. Sale price 4,100,000 Baht - คอนโด ขาย
ขาย 4100000.00 บาท
Polo Park Condominium for sale/rent 2 bedroom, 2 Bathrooms Ratchadamri BTS Lumphini MRT Bangkok - คอนโด ขาย
ขาย 29500000.00 บาท
แฟลตปลาทองรังสิต
ขาย 140000.00 บาท
02-CC-57201 Q House Sukumvit 79 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 3900000.00 บาท
คอนโดย่านรามอินทรา
ขาย 330000.00 บาท
ขายห้อง 57ตรม.The Star Estate พระราม3
ขาย 4500000.00 บาท
ขายใบจอง Indy Condo อิสรภาพ31
ขาย 4000.00 บาท
คอนโดราคาย่อมเยาว์
ขาย 650000.00 บาท
sky walk condo for rent 35000 bt/month 52sqm 1bed ,condo close BTS - คอนโด ขาย
ขาย 35000.00 บาท
clear