ราคา 6800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 190.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35789.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ คอนโด สาทรสวีท

Katie Housing
0816590622
2014-05-12 22:23:46.0
เลขที่ประกาศ: 107278
รายละเอียดเพิ่มเติม
A 190sqm room in great location, located on Narathiwas road which is also connected to Sathorn 11, 13, 15 or St. Louise area. 950m away from BTS Chongnonsri or 800m to Surasak station. Close to Assumption Primary School. Easy to get connected to city center. Room details: on 6th FL., 3 bedrooms, 3 bathrooms and 2 fixed car parking lots Price 6.8MB (Neg) ขายห้องขนาด 190ตรม. ชั้น 6 3 นอน 3 น้ำ พร้อมที่จอดรถประจำ 2 คัน ห้องกว้างมาก ส่วนกลางดูแลดี พร้อมสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ปากซอยมี City Viva 300 เมตร ถึง BRT อนามัย 800 เมตร ถึง BTS สุรศักดิ์ 950 เมตร ถึง BTS ช่องนนทรี โครงการสาทรแฮปปี้แลนด์ ทาวเวอร์ เป็นอาคารชุด 19 ชั้น มีจำนวนทั้งหมด 135 ยูนิต ชื่อโครงการเดิม : สาธรแฮปปี้แลนด์ ทาวเวอร์ (Satorn Happyland Tower) ที่ตั้งโครงการ : ซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 6 (ซ.พิกุล / ซ.เซนต์หลุยส์ 3 (สาทร ซอย 11) แยก 5 / ซ.พิชัย 2) ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ แขวงยานนาวา เขตสาทร กรุงเทพฯ 10120 ใกล้อัสชัมชัญประถม สามารถเชื่อมซอยสาทร 13, 15 ได้ เจ้าของโครงการ : บริษัท แฮปปี้แลนด์ จำกัด

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดสาทรสวีท (สาทรแฮปปี้แลนด์๗ - คอนโด ขาย
คอนโด สาทรสวีท

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ