ราคา 6800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 100.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Execvtive Regent

ยลระวี ทัศนาธร
0894915884
2014-11-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 110688
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดโครงการThe Execvire Regent บ้านเลขที่ 238/59 ชั้นที่9 ถ.ราชดำริ แขวง ลุมพินี เขตปทุมวัน กทม. 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก 1ห้องครัว ที่จอดรถ2คัน แอร์ 3เครื่อง พื้นที่ 99.17 ตรว. เดินทางสะดวกสบาย อยู่ใจกลางเมือง ใก้ลกับสถานีรถไฟฟ้าBTS ช่องนนทรี ใก้ลห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัสพระราม3 สถานฑูตอิตาลี เยอรมัน อสสเตรเลีย ติดต่อคุณ พิมพัฒน์ 084-7060900

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด The Execvire Regent พื้นที่ 99.17 ตรว. - คอนโด ขาย
The Execvtive Regent

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Execvire Regent พื้นที่ 99.17 ตรว. - คอนโด ขาย

เลขที่: 110688
2014-11-10 00:00:00.0
Add to wishlist

The Execvtive Regent

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

ยลระวี ทัศนาธร

0894915884

ขาย 6800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด The Execvire Regent พื้นที่ 99.17 ตรว. - คอนโด ขาย
ขาย 6800000.00 บาท
ขายห้องชุด ป.ปิ่นเกล้า คอนโดมิเนียม
ขาย 660000.00 บาท
ขายดาวน์ห้อง ย่านเจริญนคร - คอนโด ขาย
ขาย 67000.00 บาท
ขายคอนโดจรัญ 57 กรีนทาวเวอร์ (จรัญสนิทวงศ์ )
ขาย 690000.00 บาท
คอนโดมิเนียมสวย ใหม่ น่าอยู่ ถนนราชพฤกษ์
ขาย 300000.00 บาท
คอนโดใกล้รถไฟฟ้าปุณณวิถี - คอนโด ขาย