ราคา 4200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97674.42 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ เดอะเบส พาร์คเวส สุขุมวิท77

Watcharaporn
0891458800
2014-06-04 16:16:06.0
เลขที่ประกาศ: 111276
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sale The Base Park West Sukhumvit 77 2Bed 4.2MB อยู่ติดBTS อ่อนนุช (BTS On-Nut Station) Type room : 2A 2Bedroom 1 Bathroom 46.5 Sqm. Floor : 28 Selling Price : 4,200,000 baht ราคาขาย 4,200,000 บาท Contact : Miss Watcharaporn คุณวัชราภรณ์ Moblie phone : 089 145 8800 email : watchara-auo@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดเดอะเบส พาร์คเวส สุขุมวิท77 - คอนโด ขายดาวน์
เดอะเบส พาร์คเวส สุขุมวิท77

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายดาวน์คอนโดเดอะเบส พาร์คเวส สุขุมวิท77 - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 4630
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะเบส พาร์คเวส สุขุมวิท77

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

พงศธร

0875891468

ขาย 1400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ เดอะเบส พาร์คเวส สุขุมวิท77 - 4200000 บาท ติดต่อคุณ Watcharaporn
ขาย 4200000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ นิรันดร์คอนโดมีเนียม - 290000 บาท ติดต่อคุณ ภานี 0850180414
ขาย 290000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Life @ Ratchada - Huay Kwang (ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง) - 3400000 บาท ติดต่อคุณ Asset X property
ขาย 3400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด PG พระราม9 ชั้น8 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 sqm ว่างพร้อมอยู่ ใกล้ central พระราม9