ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78484.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน

วิเชียร แขกจันทึก
0819040174
2014-12-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147667
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน คอนโดใหม่ใกล้ BTS ปุณณวิถี ห้องใหญ่กว่า ราคาถูกกว่า 33 ตร.ม. เริ่ม 2.59 ล้าน

25-26 ตุลาคม นี้ PRE-SALE รับบัตรโดยสาร รถไฟฟ้า + ทางด่วน ฟรี 365 วัน* 02-741-6655

ลงทะเบียนวันนี้รับคูปองเติมน้ำมันฟรี 1 ปี* : www.chateauintown.com/sukhumvit64skymoon

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
25-26 ตุลาคม นี้ PRE-SALE ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน - คอนโด ขาย
ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 147667
2014-12-19 00:00:00.0
Add to wishlist

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 สกายมูน

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

วิเชียร แขกจันทึก

0819040174

ขาย 1990000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1990000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ID-15093
เช่า 65000.00 บาท
ขายดาวน์ 315,700 บาท คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอนไฮท์ รัชดา-ท่าพระ
ขาย 315700.00 บาท
Noble Refine is a short walk away from BTS Phrom Phong and the Emporium/EmQuartier shopping malls.
ขาย 8140000.00 บาท
ขายห้องมุม ชั้น 2 คอนโด รีเจ้นท์ โฮม 13 สุขุมวิท 93 ขาย 1.15 ล้าน - คอนโด ขาย
ขาย 1150000.00 บาท
ขาย คอนโด เฟอร์นิเจอร์ครบ ชั้น 7 วิวโล่ง A Space สุขุมวิท77 35 ตรม. ใกล้ The Emporium
ขาย 1600000.00 บาท
ขายคอนโด The Room บีทีเอสเอกมัย 1 ห้องนอน 43.5 ตร.ม. 4.2 ล้าน - คอนโด ขายดาวน์