ราคา 870000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34800.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดเพชรพลอยเรสซิเดนท์

เขมจิรา
0869990776
2014-11-25 11:48:21.0
เลขที่ประกาศ: 155546

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลดราคาสุดๆ คอนโดใจกลางเมือง อยู่สี่พระยา 25.4 ตรม. ราคาพิเศษสุดๆ ล้านเศษๆเท่านั้น - คอนโด ขาย
คอนโดเพชรพลอยเรสซิเดนท์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ คอนโดเพชรพลอยเรสซิเดนท์ - 870000 บาท ติดต่อคุณ เขมจิรา
ขาย 870000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Iris avenue - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Winnie
เช่า 13000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดหรูติดถนนพระราม 3 สตาร์วิว (StarView) ตึก A ชั้น 8 77.80 ตร.ม. 2 น. 2 น้ำ ราคา 35,000 บาท/เดือน
เช่า 35000.00 บาท
For Sale The room 62 size 75 sq.m. 9.8 M BTS ปุณณวิถี
ขาย 9800000.00 บาท
ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor ห้องนั่งเล่นที่โปร่งสบาย เตียงนอนคุณภาพดี พร้อมที่จะตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ของคุณ
ขาย 5590000.00 บาท
[ให้เช่าคอน] แต่งห้องกิ๊บเก๋ เท่ห์ระเบิด ขนาด 78 ตรม. ไม่วุ่นวาย รายได้ไม่หด ที่ชั้น 8 - สตาร์วิว พระราม 3
เช่า 35000.00 บาท
ขาย1 BED ห้องสวยเฟอร์นิเจอร์ Condo Me Onnut-Rama 9 ฟรีค่าโอน
ขาย 1490000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ออริจินส์ บางมด - 61200 บาท ติดต่อคุณ อรสิณ๊ พรพุทธประทาน
ขาย 61200.00 บาท
ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor2 ห้องนอน วิวเด็ด อลังการ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครบ