ราคา 5200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 92.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56521.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Saowaluck Nakagesa
0816845232
2014-12-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158787
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 5.2 ล้านบาท แฟร์ทาว์เวอร์ สุขุมวิท 50 ชั้น 8 ขนาด 92 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัว พร้อมระเบียง มีที่จอดรถ สระว่ายน้ำ สวน และระบบคีย์การ์ด อยู่ใกล้ทางด่วนอาจณรงค์ –รามอินทรา เพียง 50 เมตร ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS อ่อนนุชเพียง 250 เมตร ใกล้โลตัส มหาวิทยาลัย โรงเรียนนานาชาติ และโรงพยาบาล สนใจติดต่อ 095-7989815 (เจ้าของขายเอง)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ขนาด 92 ตร.ม. สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 3550000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 285671
2019-09-08 22:32:12.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 3550000.00 บาท

เลขที่: 158787
2014-12-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 92.0 ตารางเมตร

Saowaluck Nakagesa

0816845232

ขาย 5200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 5200000.00 บาท
ขาย/เช่า Condolette ize ราชเทวี 35 ตร.ม. เฟอร์ครบใหม่เอี่ยม ใกล้ BTS มากค่ะ - คอนโด ขาย