ราคา 16900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 124.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 136290.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท 11

วงศกร สรรพบพิตร
0819893061
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159289
รายละเอียดเพิ่มเติม
- ขายคอนโด เดอะไพร์ม สุขุมวิท ซ. 11 ชั้น 18 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 124 ตรม.
- เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ ห้องใหม่เจ้าของไม่เคยเข้าอยู่
- ทำเลดี ใจกลางสุขุมวิท ราคาถูก
- พร้อมที่จอดรถส่วนบุคคล
- สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน โครงการคุณภาพ สังคมดีมีระดับ
- สาธารณูปโภคครบครัน ใกล้ BTS สถานีนานา , ทางด่วน (1.2 ก.ม. จากคอนโด) , โรงเรียน , โรงพยาบาล , แหล่งชอปปิ้ง , ร้านอาหารและร้านค้ามากมาย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท ซอย 11 - คอนโด ขาย
เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท 11

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท ซอย 11 - คอนโด ขาย

เลขที่: 159289
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท 11

ขนาดพื้นที่ 124.0 ตารางเมตร

วงศกร สรรพบพิตร

0819893061

ขาย 16900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด เดอะ ไพร์ม สุขุมวิท ซอย 11 - คอนโด ขาย
ขาย 16900000.00 บาท
ขายคอนโด Life @ สาทร 2 นอน 64 ตรม. ชั้น 20 ตกแต่งพร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
ขาย คอนโด Humble Living Condo แถวห้วยขวาง- บางซื่อ - คอนโด ขาย
ขาย 1400000.00 บาท
คอนโดซอยอารี2เลอริชLe Rich อารีสเตชั่นแต่งสวยใกล้บีทีเอส
ขาย 3700000.00 บาท
ขายคอนโด เมโทรพาร์ค สาธร หรือใช้ชื่อ The Lake สาธร อาคาร 2J ชั้น