ราคา 75000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ the seed mingle | เดอะ ซี้ด มิงเกิล | The SEED Mingle สาธร - สวนพลู | seed mingle sathorn | ซี้ด มิงเกิล สาทร

นิรันดร์ พลรัตน์
0843544747
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 15935
รายละเอียดเพิ่มเติม
ต้องการขายสิทธิ์ห้อง 1 ห้องนอน (1 bed room) A02408 (ชั้น 24 ห้องตำแหน่งที่ 8) ทิศเหนือ (เฉียงตะวันตกนิดๆ) วิวถนนสาทรโล่งๆ เต็มๆ ครับ
ราคาเต็ม 3,589,000 บาท
โครงการให้ส่วนลดพิเศษ 100,000 เหลือ 3,489,000 บาท

ดาวน์ 2.79% เป็นเงิน 103,700 บาท
[[[ในยอดนี้ แบ่งออกเป็น;
- จองและทำสัญญา 20,000 + 30,000 = 50,000 บาท (อันนี้ ผมจ่ายไปแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ทำสัญญานะครับ น่าจะภายในวันอาทิตย์ที่ 27 ม.ค. 26)
-ผ่อนดาวน์ 4 งวด งวดละ 7,900 บาท X 3 งวด และ 30,000 บาท X 1 งวด (เริ่มงวดแรกภายในสิ้นเดือน ก.พ.)]]]

ดังนั้น เหลือยอดโอนอีก 97.03% เป็นเงิน 3,385,300 บาท

นอกจากนี้ยังมีส่วนลดพิเศษอีก 100,000 บาท จาก Voucher ที่ได้มาจากลูกค้าเก่าของ The Seed ดังนั้นราคาห้องก็ลดไปอีกหนึ่งแสนเลยครับ
ส่วนของแถมที่โครงการให้ก็มีชุดครัวพร้อมซิ้งค์และก็อกน้ำ แล้วก็แอร์ 2 เครื่องครับ

หัวใจสำคัญคือ ผมจะขายสิทธิ์นี้เท่าไหร่ใช่ไหมครับ
ผมจ่ายไปแล้ว 50,000 บาท และยังมีเงินอีกจำนวนหนึ่งที่ผมต้องไปจ่ายค่า Voucher ที่ซื้อต่อเขามา (เพื่อที่จะลดค่าห้องลงอีกหนึ่งแสน) อีก 25,000 บาท
ผมขอขายต่อในราคาทุนครับ ขอแค่เอาเงินคืนก็พอ 20,000+30,000+25,000 = 75,000 ครับ

ผมชื่อ "น้ำ" ครับ 08-4354-4747 หรือ waterman_tu@yahoo.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสาธรใต้ ซอยสวนพลู8
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
1149.86 ตร.วา
จำนวนชั้น:
31 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
531 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอน The seed mingle สาธรซอยสาม สวนพลู - คอนโด ขายดาวน์
the seed mingle | เดอะ ซี้ด มิงเกิล | The SEED Mingle สาธร - สวนพลู | seed mingle sathorn | ซี้ด มิงเกิล สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 31

จำนวนห้อง: 531

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 3 แบบ

แบบ Studio
25.46 sqm.