ราคา 1200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เอส สยาม คอนโด

Tipsuda Buravatdeacha
0846547428
2015-02-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167514
รายละเอียดเพิ่มเติม
- ห้องขนาด 34 ตรม. ชั้น8 (บนสุด) พร้อมเครื่องปรับอากาศ
-สถานที่ใกล้เคียง - สามเหลี่ยมดินแดง, ถนนศรีอยุธยา ใกล้ซอยรางน้ำ, แฟลตดินแดง.ม.หอการค้า,อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
-มีที่จอดรถ / รปภ.ตลอด 24 ชม.
- 5 นาทีถึงแอร์พอร์ตลิ้งค์ราชปรารภ

ขายราคา 1,200,000 บาท
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 092-432-9259 (กีฟ)

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายเอส สยามคอนโด ใกล้อนุเสาวรีย์ชัยฯ ใจกลางเมือง - คอนโด ขาย
เอส สยาม คอนโด

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขาย เอส สยามคอนโด ขนาด34ตรม. ชั้น8(บนสุด) - คอนโด ขาย

เลขที่: 167514
2015-02-25 00:00:00.0
Add to wishlist

เอส สยาม คอนโด

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

Tipsuda Buravatdeacha

0846547428

ขาย 1200000.00 บาท

ขายห้องสตูดิโอ - คอนโด ขาย

เลขที่: 118362
2015-02-09 00:00:00.0
Add to wishlist

เอส สยาม คอนโด

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

วชิรา จันทร์เพ็ชร

0853336976

ขาย 1250000.00 บาท

s siam condo one unit for sale - คอนโด ขาย

เลขที่: 48219
2015-01-07 00:00:00.0
Add to wishlist

เอส สยาม คอนโด

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

จันทร์เพ็ญ บุญค้ำ

0814392469

ขาย 1100000.00 บาท

ให้เช่าคอนโด ใกล้อนุเสาวรีย์ชัยฯ ราคาถูก - คอนโด ขาย

เลขที่: 158277
2014-11-09 00:00:00.0