ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ LUMPINI Center สุขุมวิท77

worapan tadadoltip
0965052296
2015-03-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 167643
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 77 ขนาด 35.49 ตร.ม. ชั้น16 (1ห้องนอน1ห้องน้ำ1ห้องนั่งเล่น) สภาพดีพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก ใกล้btsสถานีอ่อนนุชขายคอนโดมือสอง สภาพห้องดี เจ้าของเดียว ไม่เคยปล่อยเช่า เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่
คอนโดอยู่ในโครงการลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท77

รายระเอียดห้อง: คอนโดอยู่ในโครงการลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท77 ขนาด 35.49 ตร.ม. ชั้น16 อาคาร1 มี1ห้องนอน1ห้องน้ำ1ห้องนั่งเล่น มีเฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้า มีระเบียง วิวต้นไม้และลำคลอง

รายละเอียดเฟอร์นิเจอร์: ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง เตียงพร้อมที่นอน ตู้โชว์ โต๊ะทำงาน ชั้นวางรองเท้า ที่วางโทรทัศน์ โซฟา โต๊ะกลาง ชุดครัวพร้อมอ่างล้างจาน ห้องอาบน้ำมีตู้อาบน้ำแยกส่วนเปียกแห้ง
รายละเอียดเครื่องใช้ไฟฟ้า: แอร์2 เครื่องทำน้ำอุ่น ไมโครเวฟ ตู้เย็น

การเดินทาง: เดินทางสะดวกปลอดภัย ติดถนนใหญ่ ใกล้btsสถานีอ่อนนุช (800เมตร) ใกล้บิ๊กซี และใกล้ตลาดอ่อนนุช

สิ่งอำนวยความสะดวก: ฟิตเนส สระว่ายน้ำ สนามเด็กเล่น สวนพักผ่อน ร้านอาหาร ร้านซักรีด ร้านกาแฟ ร้านสะดวกซื้อ อาคารจอดรถ

ระบบความปลอดภัย: ระบบรักษาความปลอดภัย24ชั่วโมง กล้องวงจรปิด เข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด

รายละเอียดอื่นๆ: ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง 22บาท/ตร.ม./เดือน ค่าน้ำยูนิตละ 18 บาท ค่าไฟฟ้าตามใบแจ้งหนี้จากการไฟฟ้านครหลวง ดูแลและบริหารงานโดยนิติบุคคลอาคารชุด

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ขอชมห้อง
ติดต่อ kkworapan@gmail.com โทรศัพท์ 096-5052296
ขอบคุณคะ :)