ราคา 5700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 139024.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Michelle Fede
0870583008
2015-03-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168593

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
H Condo for Sales BEST PRICE - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

H Condo for Sales BEST PRICE - คอนโด ขายดาวน์

เลขที่: 168593
2015-03-12 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Michelle Fede

0870583008

ขาย 5700000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
H Condo for Sales BEST PRICE - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 5700000.00 บาท
ขายด่วน คอนโด Sense Sukhumvit Condominium
ขาย 4190000.00 บาท
Luxury modern condo BTS ON NUT - คอนโด ขาย
ขาย 4300000.00 บาท
Condo 49 suite for rent 2 Bedroom space 78 sq.m conner room 35,000 month
เช่า 35000.00 บาท
3 BR/3 BA Condo close to BTS Ekkamai - คอนโด ขาย
ขาย 22000000.00 บาท
เอควา สุขุมวิท 49
ขาย 11500000.00 บาท
1 Bedroom For Rent 50,000 Baht Nusasiri Grand Condo Sukhumvit 42
เช่า 50000.00 บาท
3+1 Bed for Rent in Nusasiri - คอนโด ขาย
ขาย 19900000.00 บาท
THE ADDRESS CONDOMINIUM 42 FOR SALE IN SUKHUMVIT/ EKKAMAI BTS - คอนโด ขาย
ขาย 9900000.00 บาท
SIRI On 8 Sukhumvit Soi 8 2 ห้องนอน ขนาด 82 ตรม.
ขาย 45000.00 บาท
clear