ค่าเช่า 20500.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 3645-02-10 00:00:00.0
โครงการ ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า 2

book kub
0858075946
2016-02-10 01:38:35.0
เลขที่ประกาศ: 178644
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่าคอนโดสวยศุภาลัย คา ซ่า ริวา วิสต้า 2 ซอยเจริญกรุง 109 ชั้น 18 ขนาด 65 ตารางเมตร1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ห้องใหญ่สวยมากๆ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมเฟอร์นิเจอร์ แอร์ บิวด์ครัว ชุดรับแขก ตู้ สภาพใหม่มากๆๆ น่าอยู่ บรรยายกาศดีมากๆๆ เดินทาง สะดวกสบาย ลายเส้นทาง ทั้ง ถนนบางรัก พระราม3 ดาวคะนอง ใกล้ โฮมโปร์ พระราม3 หาของกินสะดวกมากๆๆ

วันที่เริ่มโครงการ:
2016-02-10 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า 2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า 2

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโดโครงการ ศุภาลัย คาซ่า ริวา วิสต้า 2 - 20500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ book kub
เช่า 20500.00 บาท
ให้เชา The Kris Ratchada 17 ขนาด 42 ตรม ใกล้ MRT สุทธิสาร
เช่า 20000.00 บาท
ขายห้องคอนโดสุดหรู ชื่อ Centric Tiwanon Station จาก SC Assets ค่า
ขาย 2450000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ supalai premier @asoke | ศุภาลัย พรีเมียร์ อโศก - 26000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
เช่า 26000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Socio Reference61 | โซซิโอ เรฟเฟอเรนซ์ 61 | SOCIO SUKHUMVIT 61 | โซซิโอ สุขุมวิท 61 - 50000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Thitinan Thitinan
เช่า 50000.00 บาท
ขายคอนโด สุขุมวิท 24 ใกล้สวนเญจสิริ 275 ตรม 3 นอน แต่งหรู
เช่า 18500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ลุมพินีวิลล์สุขุมวิท77 - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์
เช่า 11000.00 บาท
ขาย คอนโด 333 ริเวอร์ ไซด์ 333 RIVERSIDE 94 ตรม.
ขาย 19500000.00 บาท
พร้อมให้เช่าคอนโด Park Origin Phrom Phong ห้องไซส์ 70 ตร.ม. ราคาค่าเช่าดี
เช่า 40000.00 บาท
ขายคอนโด ดีคอนโด by แสนสิริ จรัญ-บางขุนนนท์ ห้องสตูดิโอ ทิศเหนือ แดดไม่ร้อน
ขาย 1450000.00 บาท
clear