ราคา 6950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 157954.55 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Noble remix

ken charee ken charee
0991250946
2016-04-25 17:05:14.0
เลขที่ประกาศ: 180973
รายละเอียดเพิ่มเติม
ชื่อโครงการ NOBLE REMIX (โนเบิล รีมิกซ์) ประเภทอสังหาริมทรัพย์ คอนโด เจ้าของโครงการ Noble - โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) การถือครอง ขายขาด ปีที่สร้างเสร็จ 2013 ห้องนอน 1 ห้องนอน ห้องน้ำ 1 ห้องน้ำ ราคา 6,950,000 บาท ขนาดพื้นที่ใช้สอย 44 ตารางเมตร เฟอร์นิเจอร์ ตกแต่งครบ ชั้น 7 วิวไม่บล็อคเห็น อิมโพเริยม ไฟฟ้า - ขายคอนโด Noble Remix : 1 Bedroom 1 Bathroom 44 ตารางเมตร ตกแต่ง build in สวยงาม ขายพร้อมผู้เช่า (35,000 บาท/เดือน) ราคา 6.95 ล้านบาท สิ่งอำนวยความสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวก ที่จอดรถ กล้องวงจรปิด ฟิตเนส รักษาความปลอดภัย 24 ชม. สระว่ายน้ำ ติดต่อคุณเคน 099 125 0946 GRproperty บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้านฟรี บริการรับจำนอง ขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ให้คำปรึกษาทางด้านการลงทุน คำมั่น GR Property ขายเร็ว ราคาดี จัดสินเชื่อ แผนการตลาดยอดเยี่ยม

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-10-26 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Noble remix

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Noble remix

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Noble remix - 6950000 บาท ติดต่อคุณ ken charee ken charee