ราคา 10900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 133.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 81954.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

ชัยภัทร ERA.
0894409689
2013-06-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1956
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดหรู เดอะเมเปิ้ล ใกล้BTS ช่องนนทรี และ BTS สุรศักดิ์ เฟอร์นิเจอร์จัดเต็มครบชุด ครัีวบิวท์อินพร้อมเข้าอยู่

ขนาดห้อง 133 ต.ร.ม. ชั้น 7 ขนาด 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ 4ระเบียง ห้องนั่งเล่น ห้องรับประทานอาหาร ห้องแม่บ้าน

Facilities ครบครัน สระว่ายน้ำ ฟิตเนส รักษาความปลอดภัย มีความเป็นส่วนตัวสูง

ราคาพิเศษ คุ้มค่ากว่า

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เดอะเมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส ใกล้BTS 133 ต.ร.ม. - คอนโด ขาย
เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด The Maple สาทร-นราธิวาส 77ตรม

เลขที่: 166799
2015-02-20 18:48:32.0
Add to wishlist

เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 77.0 ตารางเมตร

supot thammachat

0992241829

เช่า 28000.00 บาท

ห้องชุด The Maple สาทร - นราธิวาส คอนโดมิเนียม - คอนโด ขาย

เลขที่: 56654
2015-02-08 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 133.0 ตารางเมตร

ธนเดช a

0860022341

ขาย 9600000.00 บาท

ขายห้องชุด The Maple สาทร-นราธิวาศฯ - คอนโด ขาย