ราคา 10500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 78.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 134615.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ วิลล่าราชเทวี คอนโดมิเนียม

สุรชัย อัศวรุ่งเรือง
0802515554
2014-10-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 2480
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 78.01 ตรม. ห้องชั้น 20 เฟส 2 วิวตะวันตก (จากห้องรับแขก) วิวสวน (ห้องนอน)
ห้องมุม ไม่ติดใคร เป็นส่วนตัวอย่างที่สุดครับ ตกแต่งบิ้วอินทั้งห้อง ห้องนอนมีเตียง 6 ฟุต และทำบิ้วอินเสริมติดเตียงใหญ่เป็นเตียง 2 ชั้น ขนาดเกือบ 3 ฟุต ทำด้วยไม้สักทอง แขวนอลูมิเนียม สวยงาม
ห้องรับแขกบิ้วอิน ชั้นหนังสือ สวยคลาสสิก โซฟารุ่นใหญ่ พร้อมฉากกั้นซ้ายขวา ด้านขวาสามารถดึงออกมาเป็นที่เก็บแผ่นหนังได้มากมาย ทีวีสามารถแขวนได้ขนาดมากกว่า 55 นิ้ว ฟังชั่นสามารถติดตั้งเครื่องเสียงได้มากถึง 7.1 (เดินสายจากฝ้าเรียบร้อยแล้ว)
พร้อมฟังค์ชั่นคาราโอเกะ ติดตั้งลำโพงสำหรับร้องคาราโอเกะแบบแขวนขาจับได้อีก 2 ตัว (เหนือลำโพงซ้าย-ขวา ปกติ) เดินสายทั้งหมดเรียบร้อย ทั้งมอนิเตอร์คาราโอะเกะ และคีย์บอร์ด ข้ามฝ้ากันมาเลยทีเดียว!!
พร้อมกล้องวงจรปิด 1 ตัว ดูผ่านอินเตอร์เน็ตได้
หิ้งพระหน้าห้องครัวบิ้วอินสวยงาม ห้องครัวกั้นเป็นสัดส่วนสวยงาม
ห้องน้ำ อ่างอาบน้ำปิดด้วยไม้สักทอง (ไม่ขัดมัน) เป็นท่อนๆธรรมชาติ ได้อารมณ์สุดๆครับ

ตอนนี้ผมย้ายที่ทำงานมาอยู่รังสิตแล้ว ไม่ได้อยู่ เลยต้องการปล่อยครับ

สนใจลองคุยกันได้นะครับ
080-251-5554 สุรชัย

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด วิลล่าราชเทวี ชั้น 20 บนสุดของเฟส 2 78 ตรม. - คอนโด ขาย
วิลล่าราชเทวี คอนโดมิเนียม