ราคา 435000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 11153.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 71
โครงการ กัญญาเฮ้าส์ แมนชั่น

ทวีศักดิ์
0954498965
2020-01-08 13:59:01.0
เลขที่ประกาศ: 287410
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง ราคา 435,000 บาท เนื้อที่ 38.8 ตารางเมตร / ชั้น 2/1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ - ตกแต่งใหม่ / พื้นปูกระเบื้อง / ตกแต่งห้องน้ำใหม่ - มีลิฟท์ อำนวยความสะดวก ขึ้น- ลง - การเดินทางสะดวกเข้าออกได้ 2 ทางทั้งทางถนนสุขุมวิทและถนนศรีนครินทร์ เข้าซอยได้2ทาง ทั้งซ.แบริ่ง34 และ ซ.ด่านสำโรง62 ใกล้ห้างสรรพสินค้าหลายแห่ง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS แบริ่ง ใกล้ รร.ลาซาล รร.เซ็นโยเซฟบางนา รร.นานาชาติบางกอกพัฒนา ,ใกล้เซ็นทรัลบางนา เสรีเซ็นเตอร์ ซีคอน ฯลฯ

จำนวนอาคาร:
0

กัญญาเฮ้าส์ แมนชั่น

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ กัญญาเฮ้าส์ แมนชั่น

เลขที่: 287410
2020-01-08 13:59:01.0
Add to wishlist

กัญญาเฮ้าส์ แมนชั่น

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

ทวีศักดิ์

0954498965

ขาย 435000.00 บาท

ปล่อยเช่า บี คอนโด บางนา

เลขที่: 251032
2018-09-20 01:52:43.0
Add to wishlist

กัญญาเฮ้าส์ แมนชั่น

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Phoomet agentcy

0941358956

เช่า 6500.00 บาท

ปล่อยเช่า B Condo (บี คอนโด) บางนา

เลขที่: 249886
2018-09-07 04:17:06.0
Add to wishlist

กัญญาเฮ้าส์ แมนชั่น

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Phoomet agentcy