ราคา 2707100.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 77345.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะนิช รัชดา-ห้วยขวาง

Living Agent By Sena
0865007000
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3083
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เดอะนิช รัชดา-ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง ชั้น 16 พื้นที่ 35.24 ตร.ม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 แอร์ห้องนอน ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมชุดครัว เข้าอยู่ได้ทันที
สาธารณูปโภคโครงการได้แก่ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ที่จอดรถ ห้องสตรีม ห้องซาวน่า สวนสาธารณะ และ รปภ. 24 ชม.

เดินทางสะดวกห่างจาก MRT ห้วยขวาง 350 ม.
ขายราคาเพียง 2,707,100 บาท
สถานที่ใกล้เคียง : ใกล้ทั้งแหล่งกิน แหล่งเที่ยว ที่ทำงานและแหล่งช็อปปิ้งและห้างสรรพสินค้าชั้นนำมากมายอาทิ ฟอร์จูนทาวน์ เอสพลานาด โรบินสัน คาร์ฟูร์ เซ็นทรัล

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
http://www.living-agent.com

สนใจกรุณาติดต่อ:
คุณเอ็ม Mobile: 086-500-7000
Email: sales@living-agent.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เดอะนิช รัชดา-ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง ฟรีเฟอร์นิเจอร์พร้อมชุดครัว ราคาพิเศษมาก!! - คอนโด ขาย
เดอะนิช รัชดา-ห้วยขวาง

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโด ใกล้ MRTห้วยขวาง 400 เมตร เดอะ นิช รัชดา-ห้วยขวาง วิวรัชดา

เลขที่: 230601
2018-03-29 21:37:52.0
Add to wishlist

เดอะนิช รัชดา-ห้วยขวาง

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

PG property

0652239299

ขาย 2800000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะนิช รัชดา-ห้วยขวาง - 3,500,000 บาท ติดต่อคุณ สุวรรณี วิจิตรประภาพงษ์