ราคา 3450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93243.24 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ซีนิธ เพลส สุขุมวิท42 คอนโดมิเนียม

กอล์ฟ JC
0968793245
2021-05-16 13:14:02.0
เลขที่ประกาศ: 347781
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดเอกมัย Zenith Place สุขุมวิท 42 ห้องสวย 37 ตรม ชั้น 5

:: จุดเด่น Zenith Place สุขุมวิท 42 ::
- คอนโด อยู่ใจกลางเมือง เหมาะสำหรับคนใช้ชีวิตในเมือง
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS เอกมัย และห้าง Gateway เอกมัย เพียง 600 เมตร
- เดินทางสะดวก ออกได้หลายเส้นทาง ถนนพระรามที่ 4 , ถนนสุขุมวิท
- ห้องสวยสภาพดี ตกแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่

:: รายละเอียดห้อง ::
- 37 ตรม
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้น 5
- ทิศตะวันออก

** ขาย 3.45 ล้าน **

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ ซีณิธ เพลส สุขุมวิท 42 ZENITH PLACE SUKHUMVIT 42
- เจ้าของโครงการ มหาทรัพย์ ดีเวลลอปเม้นท์
- 2 อาคาร
- 8 ชั้น
- จำนวนห้อง 280 ยูนิต
- ที่จอดรถรวมจอดซ้อนคัน คิดเป็น 65% ในชั้นใต้ดิน B1, B2 และ G
- สระว่ายน้ำ (ดาดฟ้าทั้ง อาคาร A และ B)
- ฟิตเนส, ซาวน่า (อาคาร A)
- กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card
- สตรีม , สวนหย่อม (สวนลอยฟ้า)
- อื่นๆ (ที่จอดรถชั้นใต้ดิน 2 ชั้น, ห้องเอนกประสงค์, อินเตอร์เนทไร้สาย)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Gateway Ekamai
- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท
- มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
- บิ๊กซี เอกมัย
- เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์

สนใจติดต่อ
Tel. 096-879 3245
LINE ID: Doze

Condo for sale, Zenith Place Sukhumvit 42, beautiful room, 37 sqm, 5th floor.

:: Highlights Zenith Place Sukhumvit 42 ::
- Condo in the heart of the city Suitable for people living in the city.
- Near BTS Ekkamai and Gateway Ekamai only 600 meters.
- Located on Sukhumvit Soi 42, surrounded by many shops and resting places.