ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57124.72 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ไม่ได้ระบุ

inde dd
0880014995
2013-08-06 15:16:45.0
เลขที่ประกาศ: 37213
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด My condo ซ.สุขุมวิท 103 (อุดมสุข 27) แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพฯ ชั้น4 เนื้อที่ 31.51 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวอิน ครื่องปรับอากาศ 2 ตัว ตกแต่งพร้อมอยู่ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที สาธารณูปโภค ห้องออกกำลังกาย ห้องซักรีด ลิฟต์ 2 ตัว/อาคาร ระบบ CCTV/Access Card มีรปภ.ตลอด 24 ชม. ใกล้รถไฟฟ้า ราคา 1,800,000 บาท สนใจติดต่อ คุณจุ๋ม 088-0014995 เฟอร์นิเจอร์ อื่นๆ เฟอร์นิเจอร์บิวอิน ครื่องปรับอากาศ 2 ตัว ตกแต่งพร้อมอยู่ สาธารณูปโภค รปภ. ,ลิฟท์ 2 ตัว , ฟิสเนส ที่ตั้ง ซ.สุขุมวิท 103 (อุดมสุข 27) แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพฯ ราคา 1,800,000 บาท สนใจติดต่อ คุณจุ๋ม 088-0014995 E-mail : kannikar@knk-home.com http://www.knk-home.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด Aspire Rama 4 แอสปาย พระราม 4 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4 - 290000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 375566
2021-11-09 15:56:31.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 290000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1800000 บาท ติดต่อคุณ inde dd

เลขที่: 37213
2013-08-06 15:16:45.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

inde dd

0880014995

ขาย 1800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1800000 บาท ติดต่อคุณ inde dd
ขาย 1800000.00 บาท