ราคา 4000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64516.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Classy | the classy ratchadaphisek 19 | เดอะ คลาสซี่ รัชดาภิเษก 19

พนิดา ดิษฐ์อ่วม
0833045700
2013-09-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 39161
รายละเอียดเพิ่มเติม
-ขายคอนโด เดอะ คลาสซี่ รัชดา19
-ขนาด 61.92ตรม 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ห้องมือ1 ใหม่เอี่ยม
-ชั้น7,8 มีทั้งหมด8ชั้น
-แบ่งห้องเป็นสัดส่วน ห้องวิวเมือง เงียบสงบ เป็นส่วนตัว
-เครื่องใช้ไฟฟ้ามี แอร์3ตัว ห้องครัวบิ้วอิน เครื่องครัว Hafele เตาแก๊ส2หัวพร้อมที่ดูดควัน ห้องน้ำมีฉากกั้นเปียกและแห้ง
-การตกแต่งภายในห้อง ให้บรรยากาศเหมือนโรงแรม ในห้องนอนใหญ่สามารถกั้นเป็นห้องแต่งตัวได้ ห้องกวาง โปร่ง โล่ง สบายตา
-สิ่งอำนวยความสะดวก กล้องวงจรปิด24ชม ฟิตเนสวิวเมือง สวนส่วนกลาง สวนออกกำลังกายชั้นดาดฟ้า และยังมีโซนซักผ้า ตากผ้า แบ่งเป็นสัดส่วน
-ภายในโครงการโล่ง โปร่ง สบายตา ไม่แน่นหนา
-การเดินทางสะดวกมาก จากMRTรัชดาเพียง 5นาที!!! เดินได้สบาย
***ขาย 4ล้านคะ***

สนในติดด่อ
พนิดา ดิษฐ์อ่วม(ยุ้ย)
mobile 0833045700
e-mail panida.yuei@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนรัชดาภิเษก ซอย19
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
173.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
49 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด The Classy Condo รัชดา-ลาดพร้าว ติดรถไฟฟ้าใต้ดิน - คอนโด ขายดาวน์
The Classy | the classy ratchadaphisek 19 | เดอะ คลาสซี่ รัชดาภิเษก 19

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 49

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1 Bedroom-2Bedrooms