ราคา 1200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เอ็กซ์ คลู ซีพ เพลส

กัมปนาท สมส่งกุล
0870368085
2015-02-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 40217
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องขนาด 40 ตรม. พร้อมแอร์ เฟอร์นิเจอร์ ชั้น 5 ห้องหัวมุม คอนโดเอกซ์ คลู ซีพ ลาดพร้าวซอย 1 แยก 3 ทำเลดี ใกล้ตลาด มี 7-11 เดินทางสะดวก ใกล้สถานีรถไฟใต้ดินพหลโยธิน ห้างยูเนี่ยนมอลล์ เซ็นทรัลลาดพร้าว โลตัส บิ๊กซี โฮมโปร สวนจตุจักร

สนใจติดต่อ 0870368085

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายห้อง 40 ตรม. คอนโดเอ็กซ์ คลู ซีพ เพลส ลาดพร้าวซอย 1 - คอนโด ขาย
เอ็กซ์ คลู ซีพ เพลส

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 40217
2015-02-09 00:00:00.0
Add to wishlist

เอ็กซ์ คลู ซีพ เพลส

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

กัมปนาท สมส่งกุล

0870368085

ขาย 1200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1200000.00 บาท
ขาย คอนโด ใกล้MRT สุทธิสาร Humble Living @ Chintawet 22 ตรม. บิวอินท์สวย ห้องแต่งโครงการ
ขาย 1450000.00 บาท
ห้เช่าคอนโดรีเจ้นท์ โฮม 4 (Regent Home IV) ซ.สุขุมวิท 85 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร.
ขาย 8500.00 บาท
เดอะ ไพรเวท สุขุมวิท-บางจาก 3 ห้องนอน 35,000 บาทต่อเดือน
เช่า 35000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ CU terrace | ระเบียงจามจุรี - 6500000 บาท ติดต่อคุณ NATSASI