ราคา 399000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ คอนโด เมืองทอง บางนา

ชนิศา (นุช)
0642126423
2023-01-14 13:58:06.0
เลขที่ประกาศ: 425602
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโด เมืองทอง บางนา 39.47 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 39.47 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B1
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 10 ชั้น
จอดรถได้ : 1 คัน
สิ่งอำนวยความสะดวก : รักษาความปลอดภัย 24 ชม., กล้องวงจรปิด CCTV
ราคา: 399,000 บาท

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.626877572591363,100.76114431635003

สนใจติดต่อ: ชนิศา ธรรมธิ 0852595235
Line: Nuchy2518

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด เมืองทอง บางนา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด เมืองทอง บางนา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ คอนโด เมืองทอง บางนา - 300000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 524725
2025-03-19 15:27:24.0
Add to wishlist

คอนโด เมืองทอง บางนา

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 300000.00 บาท

ขาย คอนโด ห้องสวยพร้อมอยู่ คอนโด เมืองทอง บางนา 39.47 ตรม.

เลขที่: 426708
2023-01-24 14:45:49.0
Add to wishlist

คอนโด เมืองทอง บางนา

ขนาดพื้นที่ 39.0 ตารางเมตร

ชนิศา (นุช)

0642126423

ขาย 650000.00 บาท

ขาย คอนโด เมืองทอง บางนา (Muangthong Bangna) ชั้น 2 39.47 ตรม.