ราคา 950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23750.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ซี.เอ็น.พี.คอนโดมิเนียม

Ranie Estate
0634128966
2023-05-30 14:17:56.0
เลขที่ประกาศ: 443967
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม CNP Condominiumซี.เอ็น.พี.คอนโดมิเนียม 40.5 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 40.5 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 16 ชั้น
วิว สระว่ายน้ำ

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: ซี.เอ็น.พี.คอนโดมิเนียม

เพิ่มเติม
ห้อง26/90พท.
-สิ่งอำนวยความสะดวก
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
กล้องวงจรปิด(CCTV)
สระว่ายน้ำ
ที่จอดรถ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ต้นสองซุปเปอร์มาร์เก็ต ห่างจากคอนโด 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 3 นาที)
ไทยมาร์ท – 1.4 กิโลเมตร (ขับรถ 3 นาที)
ดิอเวนิวแจ้งวัฒนะ – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
วิลล่ามาร์เก็ต (แจ้งวัฒนะ) – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ – 2 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
โรสแมรี่อะคาเดมี่ ระยะทางประมาณ 960 เมตร เดินทาง (ประมาณ ขับรถ 3 นาที)
โรงเรียนเฮลท์แลนด์นวดแผนไทย – 1.9 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
บ้านสาระ – 2.1 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
สถาบันเทคโนโลยีปัญญาภิวัฒน์ – 2.2 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ไกรอำนวยวิทยา – 2.6 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)
ทรีแมงโก้ – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
โชคดีติ่มซำ – 1.6 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
เคเอฟซี (โลตัสแจ้งวัฒนะ) – 1.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
สกายลาร์ค – 1.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
นู้ดเดิ้ลการ์เด้น – 1.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
โรงพยาบาลมงกุฎวัฒนะ เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 2.3 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 7 นาทีไปที่นั่น
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.895708,100.546421

ราคา: 950,000 บาท