ราคา 2550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68918.92 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ U Sabai พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

WinnerEstate​ by หมอ
0868878890
2024-03-03 13:30:44.0
เลขที่ประกาศ: 475670
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ผนังห้องนอนไม่ติดใคร U Sabai พระราม 4 - กล้วยน้ำไท 37.07 ตรม ห้องมุม ใกล้ BTS เอกมัย และ พระโขนง

:: จุดเด่น ::
เดินไป รพ.กล้วยน้ำไท ระยะ 100 เมตร ราคาต่อตารางเมตรถูกที่สุด ไม่ต้องกังวลเสียงรบกวนจากเพื่อนข้างห้อง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37.07 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่
แอร์ 2 เครื่อง
แบ่งห้องเป็นสัดส่วน ห้องนอน ห้องนั่งเล่น ห้องครัว

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: U Sabai พระราม 4 - กล้วยน้ำไท / U Sabai พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS สถานีพระโขนง : 600 ม.
1. โรงเรียนศรีวิกรม์
2. มหาวิทยาลัย กรุงเทพ
3. ท้องฟ้าจำลอง
4. เทสโก้ โลตัส
5. เมเจอร์เอกมัย
6. ดิ เอ็มโพเรี่ยม
7. ขนส่งเอกมัย
8. รพ.กล้วยน้ำไท
9. รพ.เทพธารินทร์
10. รพ.สมิติเวช สุขุมวิท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.713334,100.586528

ราคา: 2,550,000 บาท

สนใจติดต่อ: WinnerEstate​ by หมอ 0868878890
Line: @wealthora
โทร 0959654223 คุณพลอย

ให้บริการที่ปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์ รับฝากขาย รับฝากเช่า
บ้าน ที่ดิน คอนโด โรงงาน สำนักงาน ทั่วประเทศ
ฟรี ! ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
ด้วยทีมงานนายหน้ามืออาชีพ Winner Estate กว่า 800 คน
ที่ผ่านการรับรองจากสถาบันรับรองคุณวุฒิวิชาชีพ TPQI
Youtube : Dinoproperty
Tiktok : DinoProperty
คุณสมบัติ