ราคา 1338300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 43170.97 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ Airlink Residence Condo

Ranie Estate
0634128966
2024-06-28 15:25:36.0
เลขที่ประกาศ: 488848
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด AirLink Residence 31 ตรม.1 bed 1 bath 1 living 1 balcony 1 parking space

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 3 จากทั้งหมด 7 ชั้น

::รายการฟอร์นิเจอร์::
Fully furnished

Swimming pool fitness garden lobby Mailbox Elevator parking lot CCTV security guard 24 hours key card access

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
AirLink lad kra bang
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.753,100.754

ราคา: 1,338,300 บาท

Sell price 1,338,300

Free transfer fee

สนใจติดต่อ: Ranie Estate 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาวดาวน์ Airlink Residence Condo ตกแต่งครบ - คอนโด ขาย
Airlink Residence Condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 41 ประกาศ

ขาย คอนโด AirLink Residence 31 ตรม. 1 bed 1 bath 1 living 1 balcony 1 parking space

เลขที่: 488848
2024-06-28 15:25:36.0
Add to wishlist

Airlink Residence Condo

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

ขาย 1338300.00 บาท

ให้เช่าคอนโด Airlink Residence Condo - 9000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Chaya 081-358-1468

เลขที่: 352638
2021-06-18 13:03:55.0
Add to wishlist

Airlink Residence Condo