ราคา 3800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 140740.74 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น

PROMPT Real Estate
0819240592
2024-08-22 17:16:49.0
เลขที่ประกาศ: 496005
รายละเอียดเพิ่มเติม
CD03369 - Chambers Onnut Station
- BTS Onnut
- 27 sqm - 5 floor
- 1 room - 1 bathroom
Sell 3,800,000
---------------
PROMPT Real Estate :
- Tel / Whatsaap : 0819240592
- Facebook Page
https://www.facebook.com/profile.php?id=61557876435703
- Line ID : @promptrealestate
*** For Clients : https://page.line.me/672xqsth
*** For Agent : https://lin.ee/SFr8zgw
----------------

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

CD03369 - Chambers Onnut Station แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น - BTS Onnut

เลขที่: 496005
2024-08-22 17:16:49.0
Add to wishlist

แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

ขาย 3800000.00 บาท

Chambers On Nut Station (แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น) BTS อ่อนนุช

เลขที่: 414577
2022-10-06 16:51:43.0
Add to wishlist

แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

G Condo BKK

0946194424

เช่า 13900.00 บาท

Chambers On - nut Station (แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น) ใกล้ BTS อ่อนนุช