ราคา 3800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 54.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70370.37 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ มอนเทอเรย์ เพลส คอนโดมิเนียม

วีรเมศวร์​ ไพศาลพงษ์
0828507119
2024-08-27 15:32:44.0
เลขที่ประกาศ: 496743
รายละเอียดเพิ่มเติม
**รายละเอียดทรัพย์**
คอนโด มอนเทอร์เรย์ เพลซ (ย่าน CBD วิวกรุงเทพชั้นใน)
- ชั้น 8
- พื้นที่ใช้สอย : 54 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- เฟอร์นิเจอร์ครบ built-in พร้อมอยู่อาศัย
- สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน, ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้า, แอร์, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, เครื่องซักผ้า, ไมโครเวฟ

(ย่าน CBD วิวกรุงเทพชั้นใน)
ใกล้ MRT ศูนย์ประชุมสิริกิติ์ 200 m.
ใกล้ BTS อโศก 900 m.
- Foodland สุขุมวิท 16
- ร้านอาหารญี่ปุ่น Tensui, ร้าน Grand Sumi, ร้าน Pizzazo, ฯลฯ
- ศูนย์ประชุมสิริกิติ์
- Terminal 21
- FYI Center
- Emporium
- Emquatier
______________________________________________

ราคา 3,800,000 บาท
(ค่าโอนและภาษีทั้งหมด คนละครึ่ง)

*****************************
:: ปรึกษามืออาชีพ โทร. / สนใจติดต่อ นัดชมทรัพย์ ::

Phone: 082-850-7119 วีรเมศวร์ (นิว)
Line : @toplandsofthailand (มี @ ด้วยครับ)
Email: Ph1Werames@gmail.com

---

English,
- 1 bedrooms 1 bathrooms
- Living area is 54 sq.m
- Incredible City view
- Swimming pool, gym, sauna, parking space, 24 hours security guard
- Only 200 meters to Queen Sirikit MRT Station
- 900 meters to Asok BTS station
- 3 minute-walk to Benjakitti Park
- Accessible from Sukhumvit soi 16, Sukhumvit 22, Sukhumvit 24, and Rama 4 Road.
- Close to Expressway