ราคา 0.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

Packers Packers
0818663811
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 49813
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ก่อนโอน
โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2) / LPN Ville Onnut 77 (2) .. รายละเอียดห้องและโครงการดูได้ที่ http://www.lpn.co.th/lumpini2012/LV-SK77/index.php
ทำเล ห่างจากคอนโด U Delight เพียง 300 ม ในราคา ตรม ละไม่เกิน 50,000

Type : ห้อง 1 นอน (ออกแบบดี เป็นห้องหน้ากว้าง ห้องแบบ 26 และ 30 ตรม ก็กว้างเท่ากับ 22.5 ตรม ต่างกันเฉพาะความลึก)
ห้องขนาด 22.5 และ 23 ตรม
มี ชั้นสูงๆ วิวสวย ให้เลือกหลายห้อง
มีห้องติดกัน 2 คู่ อาจปรับเป็นห้อง combine ได้

1. ตึก A1 ชั้น 16 ห้อง 06 ขนาด 22.5 ตรม
ขายดาวน์ 195,400 ราคารวม 1,090,000 ชำระวันโอน 894,600 => SOLD

2. ตึก B1 ชั้น 14 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 141,400 ราคารวม 1,080,000 ชำระวันโอน 938,600

3. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 142,400 ราคารวม 1,105,000 ชำระวันโอน 962,600

4. ตึก B1 ชั้น 15 ห้อง 02 ขนาด 22.5 ตรม
ขาย ดาวน์ 146,400 ราคารวม 1,085,000 ชำระวันโอน 938,600

5. ตึก B1 ชั้น 18 ห้อง 01 ขนาด 23.0 ตรม - ห้องมุม
ขายดาวน์ 147,400 ราคารวม 1,110,000 ชำระวันโอน 962,600

TEL 089 114 1943

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ถูกๆ LPN 77(2) ห้อง 1นอน 22.5 ตรม ชั้นสูง ราคาถูก มีให้เลือกหลายห้อง - คอนโด ขาย
ลุมพินี วิลล์ อ่่อนนุช 77 (2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโด สีลมแกรนด์เทอเรส (Silom Grand Terrace) ติด BTS ศาลาแดง MRTสีลม
เช่า 22000.00 บาท
++++ให้เช่าคอนโดหรู ฟิวส์ จันทน์-สาทร เฟอร์ครบพร้อมอยู่ หิ้วกระเป๋ามาอยู่ได้เลย สนใจ โทร. 082-6414199 ไอดีไลน์ t0826414199
เช่า 11000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโดใหม่ Casa รัชดา ราชพฤกษ์ ห้อง Studio ติดรถไฟฟ้า BTS ตลาดพลู
ขาย 2319000.00 บาท
P29CR2412025 ขาย เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น-Centric Ari Station 1 ห้องนอน 33.58 ตรม.
ขาย 6200000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด 2 ห้องนอน THE DIPLOMAT SATHORN 75 ตรม. ชั้นสูงวิวโล่ง คอนโดหรูราคาสุดว๊าว
เช่า 13900000.00 บาท
ขาย คอนโด The Excel Bearing The Excel แบริ่ง(ดิ เอ็กซ์เซล แบริ่ง) 33.07 ตรม. Near BTS Bearing
ขาย 2350000.00 บาท
ด่วน ให้เช่า 18000 คอนโด ไลฟ์ แอท รัชดา-ห้วยขวาง ห้องสวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ห้วยขวาง
เช่า 18000.00 บาท
คอน โดให้เช่า ชั้น 5 ห้องมุม ขนาด 30 ตร.ม. ซ. ประชาอุทิศ 30 ใกล้ ม. เทคโนพระจอมเกล้าธนบุรี
เช่า 3500.00 บาท
ขาย คอนโด อัลติจูด ซิมโฟนี เจริญกรุง 30.1 ตรม. เอกสิทธิ์เพียง 99 ครอบครัว