ค่าเช่า 45000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-05-09 00:00:00.0
ชั้น 5
โครงการ เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

BTL ESTATE AGENTS
0657095999
2024-12-05 08:34:12.0
เลขที่ประกาศ: 512075
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโด เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม 85 ตรม.2 นอน 2 น้ำ 85 ตร.ม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 85 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
เฟอร์นิเจอร์ครบ

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS พร้อมพงษ์
MRT ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตต์
Tesco Lotus พระราม4
The Emporium
Emquartier
โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.726572,100.567412

ราคา: 45,000 บาทต่อเดือน

สนใจติดต่อ: BTL ESTATE AGENTS 0657095999
Line: @379zvtrk
Tel./Whatsapp: +66-65-709-5999, +66-81-456-1326
Email: btlestateagents@gmail.com
LINE Official Account: https://lin.ee/aeKXSB3

รายละเอียดเพิ่มเติม:
2 Bedroom Condo for Rent and Sale Phrom Phong - คอนโด ขาย
เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 31 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Serene Place Sukhumvit 24 ขนาด 46.67 ตรม 20K ต่อเดือน

เลขที่: 262062
2018-11-19 22:36:56.0
Add to wishlist

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

Sumatehouse bankhouse

0839977664

เช่า 20000.00 บาท

:Room For Rent Serene Place Sukhumvit 24 32,000THB:Room For Rent Serene Place Sukhumvit 24 32,000THB

เลขที่: 221494
2018-01-07 00:52:19.0
Add to wishlist

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Nipaporn Estate

0924263649

เช่า 32000.00 บาท

Serene Place Suk24 2-BR urgent sell or rent - คอนโด ขาย

เลขที่: 15472
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 111.0 ตารางเมตร

aroon vichitkulwongsa

0840334000

ขาย 11900000.00 บาท

Sell Serene Place Sukhumvit 24, 5 mins from BTS - คอนโด ขาย

เลขที่: 7330
2013-06-06 00:00:00.0
Add to wishlist

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

Surawut Sukcharoensin

0816197720

ขาย 5300000.00 บาท

2 Bedroom Condo for Rent and Sale Phrom Phong - คอนโด ขาย

เลขที่: 4695
2012-02-13 00:00:00.0
Add to wishlist

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 82.0 ตารางเมตร

Apinya

0891517817

ขาย 10200000.00 บาท

FOR SALE-SERENE PLACE CONDOMINIUM SUKHUMVIT BANGKOK- PROMPONG BTS - คอนโด ขาย

เลขที่: 5217
2011-11-06 00:00:00.0
Add to wishlist

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 111.0 ตารางเมตร

kwan

02 258 0151

ขาย 11500000.00 บาท

ขายคอนโด Serene ซ.สุขุมวิท 24 - คอนโด ขาย

เลขที่: 5558
2011-07-06 00:00:00.0
Add to wishlist

เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 116.0 ตารางเมตร

โอ

086 306-9279

ขาย 12200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่า คอนโด เซเรเน่ เพลส สุขุมวิท24 คอนโดมิเนียม 85 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ 85 ตร.ม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์