ราคา 1990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44222.22 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

BANNDEE
0949963362
2025-01-03 16:31:04.0
เลขที่ประกาศ: 514726
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องสวย ทำเลดี ราคาคุ้ม! รีบเป็นเจ้าของก่อนพลาดโอกาสนี้!

ขายด่วน! คอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin
ห้องใหญ่ 45.43 ตร.ม. ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้ Airport Link หัวหมาก เพียง 600 เมตร!

รายละเอียดห้อง
•ชั้น 8 ตึก E (ห้องมุม ระเบียง 2 ด้าน)
•พื้นที่กว้าง 45.43 ตร.ม.
•ตึก E (นิติดูแลดีมาก)
•เปลี่ยนพื้นใหม่แกรนิตโต้
•1 ห้องนอน | 1 ห้องนั่งเล่น | 1 ห้องน้ำ
•เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า (แอร์, ตู้เย็น)
•ที่จอดรถ 1 คัน

ทำเลที่ตั้งสุดปัง
•ตรงข้ามโรงพยาบาลสมิติเวช-ศรีนครินทร์
•ใกล้ Airport Link (หัวหมาก), MRT ศรีกรีฑา, เดอะมอลล์รามคำแหง, เดอะมอลล์บางกะปิ
•ใกล้ทางด่วนมอเตอร์เวย์ เพียง 300 เมตร

สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
•Lobby, Mailbox, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, CCTV, รปภ. 24 ชม.

ราคาขายพิเศษเพียง 1.99 ล้านบาท
ดูพิกัดคอนโด: https://goo.gl/maps/HcwH9626V6jvwWUaA
สนใจติดต่อ
โทร/ไลน์: [094-996-3362, Line - Baandee.th]

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ห้องสวย ทำเลดี ราคาคุ้ม! รีบเป็นเจ้าของก่อนพลาดโอกาสนี้!