ราคา 1931000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 37862.75 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ไม่มีชื่อ

panaya
0974195982
2026-05-20 19:59:45.0
เลขที่ประกาศ: 538770
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโด โครงการ มอนิงตั้น แกรนด์ เอ เมืองชลบุรี ถนน สุขุมวิท

ซอย ภายในโครงการ ถนน สุขุมวิท ตำบลแสนสุข อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี

ราคาโปรโมชั่น 1,931,000 บาท

ลดจาก 2,378,000 บาท

ราคาโปรโมชั่นตั้งแต่วันที่ 1 เมษายน 2569 – 30 มิถุนายน 2569

รายละเอียดทรัพย์

- พื้นที่ใช้สอย 51.13 ตร.ม.
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/eeH6FbHq3jxDuuWC7

สถานที่ใกล้เคียง

- หาดวอนนภา
- โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยบูรพา
- มหาวิทยาลัยบูรพา
- หาดบางแสน

รหัสทรัพย์ (Code ID) : PRO-26 05-03179

สอบถามเพิ่มเติม / นัดชม
โทร. 096-932-4624 (ออมสิน)
โทร. 097-419-5982 (พลอย)
Line : @panaya (มี@ด้านหน้า)

ปรึกษาสอบถามฟรี นัดชมบ้านฟรี One Stop Service ดูแลตั้งแต่ต้น จนถึงวันโอนกรรมสิทธิ์ มีทรัพย์ธนาคารทั่วประเทศ ทุกจังหวัด ต้องที่บริษัท ปณยา คิดดี จำกัด

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-10-29 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไม่มีชื่อ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่มีชื่อ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขายคอนโดห้องมุม เลย์เอาต์ดี ราคาสุดคุ้ม! ฝักข้าวโพด 1 (รามคำแหง 40) ใกล้ MRT หัวหมาก

เลขที่: 538860
2026-05-22 02:51:16.0
Add to wishlist