ราคา 2800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 77777.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ วิชแอทสามย่าน คอนโดมิเนียม

ธนิตรา
0846555465
2012-01-27 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 662
รายละเอียดเพิ่มเติม
มีคอนโดขาย อยู่ย่านใจกลางเมือง ใกล้สถานรถไฟใต้ดิน ใกล้ ตึกจามจุรี เดิมไปมหาวิทยาลัยจุฬาเพียง 10-15 นาที
เป็นคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่อาศัย 1 ห้องนอน พร้อม เฟอร์นิเจอร์ แอร์ ทีวีจอแบน ตู้เย็น ไมโครเวฟ

สนใจ ติดต่อ คุณอ้อ 084-655-5465

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
นิสิตจุฬาราคาพิเศษ 3.95 ล้าน จาก 4.2 ล้าน คอนโดจุฬาคอนโด แถวจุฬา วิทแอดสามย่านwish@samyan - คอนโด ขาย
วิชแอทสามย่าน คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 29 ประกาศ

RC1286.M ให้เช่า Wish At Samyanใกล้MRTสามย่าน ชั้น14 - 30ตรม – 14000 บาท สตูดิโอ

เลขที่: 223530
2018-01-24 13:26:49.0
Add to wishlist

วิชแอทสามย่าน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

piepie post

0641717170

เช่า 14000.00 บาท

RC1247.M ให้เช่า Wish At Samyan ใกล้MRTสามย่าน ชั้น11 - 31ตรม – 15000 บาท สตูดิโอ

เลขที่: 222123
2018-01-11 02:14:28.0
Add to wishlist

วิชแอทสามย่าน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

piepie post

0641717170

เช่า 15000.00 บาท

RC1129.M ให้เช่า Wish AT Samyan ใกล้MRTสามย่าน ชั้น24 - 37ตรม –20000 บาท

เลขที่: 219634
2017-12-19 02:40:50.0
Add to wishlist

วิชแอทสามย่าน คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

piepie post

0641717170