ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51562.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ พัลซ์ ลาดพร้าว44 คอนโดมิเนียม

กันต์กนิษฐ์ kidprasert
0909753556
2015-02-03 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7736
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดเดอะพัลซ์ (The Pulse)@ลาดพร้าว 44 ขาย1,650,000บ.*ห้องแบบ Studio ขนาด32 ตรม. ชั้น5 อยู่ฝั่งทิศตะวันออก วิวฝั่งสระว่ายน้ำ
พร้อมเฟอร์ฯตกแต่งครบ
สนใจติดต่อ บี 090-9753556

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย .. คอนโด เดอะพัลซ์ ลาดพร้าว 44 - คอนโด ขาย
เดอะ พัลซ์ ลาดพร้าว44 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

ขายห้องพร้อมอยู่ ได้ระเบียงใหญ่The Pulse Ladprao 44

เลขที่: 460057
2023-10-12 17:02:02.0
Add to wishlist

เดอะ พัลซ์ ลาดพร้าว44 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0861444824

ขาย 3100000.00 บาท

ขายห้องตกแต่งมาพร้อมแล้ว ได้ระเบียงใหญ่The Pulse Ladprao 44

เลขที่: 459791
2023-10-10 20:28:00.0
Add to wishlist

เดอะ พัลซ์ ลาดพร้าว44 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0861444824

ขาย 3100000.00 บาท

ขายThe Pulse Ladprao 44 ห้องตกแต่งมาพร้อมแล้ว ได้ระเบียงใหญ่

เลขที่: 459773
2023-10-10 18:54:56.0
Add to wishlist

เดอะ พัลซ์ ลาดพร้าว44 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0861444824

ขาย 3100000.00 บาท

ขายThe Pulse Ladprao44 condominium ทำเลดี ห้องมุม ชั้น5 - คอนโด ขาย