ราคา 40000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 1176.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
เลขที่ห้อง B21A08
โครงการ ควิน คอนโด

ยุทธ
0816550258, 0863481539
2014-02-17 11:18:18.0
เลขที่ประกาศ: 88464
รายละเอียดเพิ่มเติม
ต้องการขายดาวครับ วิวดีไม่มีตึกบังคราบ ติดต่อมาได้เลย ต้องการคนที่สนใจห้องฝั่งนี้จริงๆ เหมาะสำหรับคอนโดครับ ราคาต่อรองได้อีกครับ ช่วงไตรมาสแรกเท่านั้น โทรมาเลยครับ 0816550258 ปัจจุบันถูกว่าโครงการ ~130,000 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ด่วน ขายดาวน์ควินคอนโด ห้องมุม ราคาถูก - คอนโด ขายดาวน์
ควิน คอนโด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ควิน คอนโด

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

(เช่า) FOR RENT QUINN RATCHADA 17 / 1 bed / 45 sqm.**25,000** Fully Furnished. NEAR MRT SUTHISAN

เลขที่: 245780
2018-08-10 21:25:42.0
Add to wishlist

ควิน คอนโด

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Nuttapong Maneeakharanate

0933244757

เช่า 25000.00 บาท

คอนโดใกล้ mrt สุทธิสาร เช่า Quinn รัชดา 17 ห้องใหญ่ พร้อมอยู่

เลขที่: 239657
2018-06-29 12:07:17.0
Add to wishlist

ควิน คอนโด

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Well Wish Asset Asset

0937936566

เช่า 25000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ควิน คอนโด - 20000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 177627
2016-01-10 00:59:43.0
Add to wishlist

ควิน คอนโด