ราคา 350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 11290.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ญาณิพัชญ์ สุเมธะ
0805506677
2014-12-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 90405
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์Rengent Condo19 สุขุมวิท93 ตึก B ชั้น 6 ห้อง 621 (276/103) ห้องน้ำอยู่ฝั่งขวามือ ขนาด31 ตรม. สตูดิโอ แยกครัว วิวระเบียงไม่ชนกับเพื่อนบ้าน หันออกฝั่งหน้าโครงการ ห้องไม่ร้อนไม่โดนแดดส่อง ใกล้ BTS บางจาก ปากซอยเป็นตลาด

350,000 รวมค่าเปลี่ยนชื่อแล้ว ค่าโอนงวดสุดท้าย 819,000 เริ่มเข้าอยู่แล้ว

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายRengent Condo19 สุขุมวิท93 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายRengent Condo19 สุขุมวิท93 - คอนโด ขาย

เลขที่: 90405
2014-12-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ญาณิพัชญ์ สุเมธะ

0805506677

ขาย 350000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายRengent Condo19 สุขุมวิท93 - คอนโด ขาย
ขาย 350000.00 บาท
ขายลุมพินีปาร์คปิ่นเกล้า
ขาย 2200000.00 บาท
ขายคอนโด U Delight - อ่อนนุช 2.3 ล้าน
ขาย 2300000.00 บาท
For rent Ideo O2
เช่า 14000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Ideo O2 - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Incube Realty
เช่า 11000.00 บาท
P33CR1803209 Siri at Sukhumvit 2 Bed 2 Bath 69 Sqm
ขาย 14000000.00 บาท
ให้เช่า ไอดีโอ โอทู Ideo O2
เช่า 10000.00 บาท
*ชั้นสูง ตึกไม่บัง* ให้เช่าคอนโด Ideo O2 1 ห้องนอน 1 ห้องนำ้ ขนาด 34 ตร.ม. ตึก B ชั้น 20